Thông tin mô tả
Bán nhà Hoàng Cầu hàng xóm
+
+
Vị trí nhà đẹp -
Xung quanh nhà tiện ích bao la, chợ dân sinh,
+ Sô đỏ vuông đẹp hoa hậu.
Giá: 5.85
Giá: 5,85 Tỷ
Diện tích: 33 m2
Giá/m2: 177,27 Triệu/m2
8819
Mua bán
Bán nhà Hoàng Cầu hàng xóm
+
+
Vị trí nhà đẹp -
Xung quanh nhà tiện ích bao la, chợ dân sinh,
+ Sô đỏ vuông đẹp hoa hậu.
Giá: 5.85
Hồ Đình Minh
Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
1,5 tỷ
52 m2
Phố Hoàng Cầu, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
8 tỷ
70 m2
Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,5 tỷ
60 m2
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2