Thông tin mô tả
Bán nhà 5 tầng Hào Nam
- Hào Nam phố nhạc
- Ngõ gần
- Nhà mới đẹp long lanh, khách chỉ việc xách
Giá: 7,7 Tỷ
Diện tích: 46 m2
Giá/m2: 167,39 Triệu/m2
845268
Mua bán
Bán nhà 5 tầng Hào Nam
- Hào Nam phố nhạc
- Ngõ gần
- Nhà mới đẹp long lanh, khách chỉ việc xách
Duc Hieu Ngo
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2