Thông tin mô tả
Phố Chùa Láng - nhà dòng tiền - 6 tầng thang máy -
Vị trí trung tâm gần
Hiện tại chủ đang cho thuê kín phòng, dòng tiền 55tr/tháng.
Giá 9,7
Giá: 9,7 Tỷ
Diện tích: 41 m2
Giá/m2: 236,59 Triệu/m2
770048
Mua bán
Phố Chùa Láng - nhà dòng tiền - 6 tầng thang máy -
Vị trí trung tâm gần
Hiện tại chủ đang cho thuê kín phòng, dòng tiền 55tr/tháng.
Giá 9,7
Mrs Hương
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2