Thông tin mô tả
- Bán Nhà Hào Nam - Đống Đa.
-
- Vị trí trung tâm
Thiết kế 4 tầng cầu thang giữa:
- Tầng 1: Phòng khách, bếp
- Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 phòng ( 1 to 1 nhỏ)
- Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi
-
Giá: 4,9 Tỷ
Diện tích: 31 m2
Giá/m2: 158,06 Triệu/m2
929992
Mua bán
- Bán Nhà Hào Nam - Đống Đa.
-
- Vị trí trung tâm
Thiết kế 4 tầng cầu thang giữa:
- Tầng 1: Phòng khách, bếp
- Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 phòng ( 1 to 1 nhỏ)
- Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi
-
Phạm Trung Hiếu
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2