Thông tin mô tả
Nhà mặt ngõ thông tứ phía vừa ở, cho thuê tầng 1
* T1:
* T2-3: 4 ngủ, 2
* T4: Phòng thờ, sp.
- Sổ đẹp long lanh, nở hậu cất két.
_ Giá chào : 3
_
Giá: 3,65 Tỷ
Diện tích: 28 m2
Giá/m2: 130,36 Triệu/m2
711052
Mua bán
Nhà mặt ngõ thông tứ phía vừa ở, cho thuê tầng 1
* T1:
* T2-3: 4 ngủ, 2
* T4: Phòng thờ, sp.
- Sổ đẹp long lanh, nở hậu cất két.
_ Giá chào : 3
_
Kiên địa chất
Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,5 tỷ
60 m2
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2