Thông tin mô tả
- Bán nhà mặt ngõ phân lô Nguyễn Chí Thanh, 61m 5 tầng
- Vị trí ngõ thông, nối liền Huỳnh Thúc Kháng, Nguyên Hồngvỉa hè rộng. Thiết kế phù hợp cho thuê,
- Sổ vuông phân lô, giao dịch ngay
- Giá 15,8
-
Giá: 15,8 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 259,02 Triệu/m2
972620
Mua bán
- Bán nhà mặt ngõ phân lô Nguyễn Chí Thanh, 61m 5 tầng
- Sổ vuông phân lô, giao dịch ngay
- Giá 15,8
-
Chu Hữu Cương
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
8,3 tỷ
26 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ
45 m2
Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,86 tỷ
46 m2
Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,6 tỷ
56 m2