Thông tin mô tả
- Bán nhà
- Đường thẳng 2
- DT: 47
-
-
-
Giá: 10,7 Tỷ
Diện tích: 47 m2
Giá/m2: 227,66 Triệu/m2
794618
Mua bán
- Bán nhà
- Đường thẳng 2
- DT: 47
-
-
-
Phạm Văn Cảnh
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2