Thông tin mô tả
+ Nhà mặt hồ Linh Quang vỉa hè rộng,
+ Hiện trạng nhà 4 tầng cũ, đầy đủ công năng, xác định bán đất tặng nhà, 1 mặt hồ và 1 mặt ngõ nên cực thoáng sáng.
+
+ Nhà cách Quốc Tử Giám vài bước chân, 5
Giá: 20 Tỷ
Diện tích: 109 m2
Giá/m2: 183,49 Triệu/m2
735936
Mua bán
+ Nhà mặt hồ Linh Quang vỉa hè rộng,
+
+ Nhà cách Quốc Tử Giám vài bước chân, 5
Trần Thị Vân Hà
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2