Thông tin mô tả
Chính chủ gởi bán nhà 2 tầng đẹp đường 7,5m Lư Giang - Hòa Xuân - Đà Nẵng.
-
-
- Công Năng nhà : sân
- vị trí đẹp , gần sân vận động Hòa Xuân. -
-
Giá: 3,6 Tỷ
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 28,57 Triệu/m2
678269
Mua bán
-
-
- Công Năng nhà : sân
- vị trí đẹp , gần sân vận động Hòa Xuân. -
-
Công Bình Land
Đường Đỗ Đăng Tuyển, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
14,8 triệu
109 m2
Đường Hà Huy Giáp, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
8 tỷ
90 m2
Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
6,38 tỷ
100 m2
Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
2,15 tỷ
80 m2