Thông tin mô tả
+ DT: 8*20m - CN: 164
+ Nhà trệt lầu đang khai thác cho thuê, nhà tương lai sẽ thành
+ Giá hiện tại
Cám ơn Quý khách đã xem tin.
Giá: 28 Tỷ
Diện tích: 164 m2
Giá/m2: 170,73 Triệu/m2
668987
Mua bán
+ DT: 8*20m - CN: 164
+ Giá hiện tại
Cám ơn Quý khách đã xem tin.
Lê Đức Tiên
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,99 tỷ
62 m2
Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,49 tỷ
67 m2
5 tỷ
60 m2
Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,09 tỷ
58 m2