Thông tin mô tả
Bán nhà ở đường Nguyễn Văn Đậu,
+
+ Kết cấu : 1 trệt, 2 lầu, 4
Nhà gần
+ Nhà có
+ Bàn giao lại
Hẻm 5m,
Giá: 1
Giá: 1,315 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 23,48 Triệu/m2
1030052
Mua bán
Bán nhà ở đường Nguyễn Văn Đậu,
+
+ Kết cấu : 1 trệt, 2 lầu, 4
Nhà gần
+ Nhà có
+ Bàn giao lại
Hẻm 5m,
Giá: 1
Minh Phúc
Đường Phan Bội Châu, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
6,85 tỷ
57 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4,8 triệu
58 m2
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,99 tỷ
62 m2
Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,49 tỷ
67 m2