Thông tin mô tả
Ngộp quá bán nhà nhà 2lầu ngay Nguyễn Văn Đậu,BThanh
-
-
-2
-
Xem nhà
Giá: 650 Triệu
Diện tích: 45 m2
Giá/m2: 14,44 Triệu/m2
1005899
Mua bán
Ngộp quá bán nhà nhà 2lầu ngay Nguyễn Văn Đậu,BThanh
-
-
-2
-
Xem nhà
Hằng Thị
Đường Phan Bội Châu, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
6,85 tỷ
57 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4,8 triệu
58 m2
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,99 tỷ
62 m2
Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,49 tỷ
67 m2