Thông tin mô tả
67
Mô tả:
+ 1 trệt 1 lầu, 3
+ Đang cho thuê 12
+ Tiện ích vây quanh.
+ Sổ đang nhờ bank giữ hộ.
PU.QN.OO-TUYET
Giá: 6,49 Tỷ
Diện tích: 67 m2
Giá/m2: 96,87 Triệu/m2
815220
Mua bán
67
Mô tả:
+ 1 trệt 1 lầu, 3
+ Đang cho thuê 12
+ Tiện ích vây quanh.
+ Sổ đang nhờ bank giữ hộ.
PU.QN.OO-TUYET
Trần Thị Tuyền
Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
45 tỷ
168 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
7,4 tỷ
44 m2
Đường Phan Bội Châu, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
6,85 tỷ
57 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4,8 triệu
58 m2