Thông tin mô tả
Bán nhà đất ở bờ kè Thanh đa
- N
-
- Nhà trong ngõ, đầu ngõ để
-
Giá 1 tỉ 7 có
Giá: 1,7 Tỷ
Diện tích: 24 m2
Giá/m2: 70,83 Triệu/m2
992206
Mua bán
Bán nhà đất ở bờ kè Thanh đa
- N
-
- Nhà trong ngõ, đầu ngõ để
-
Giá 1 tỉ 7 có
Trịnh Gia Khánh
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
5 tỷ
60 m2
Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,09 tỷ
58 m2
Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
3,999 tỷ
56 m2
294 Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,9 tỷ
63 m2