Thông tin mô tả
Chủ cần bán nhà cho con cháu lộc.
Bán nhà Ung Văn Khiêm P25 Bình Thạnh.
Giá 75
Giá: 75 Tỷ
Diện tích: 432 m2
Giá/m2: 173,61 Triệu/m2
975218
Mua bán
Chủ cần bán nhà cho con cháu lộc.
Bán nhà Ung Văn Khiêm P25 Bình Thạnh.
Giá 75
Lê Đình Huynh
Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,5 tỷ
60 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,5 tỷ
66 m2
Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
896 triệu
42,900001525878906 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
27,9 tỷ
106 m2