Thông tin mô tả
* Nhà đẹp Hoàng Hoa Thám,
+
+
+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,
- Gần đoạn Phan Đăng Lưu, xung quanh đầy đủ tiện ích.
-
- Tiện ích: Gần trường, siêu thị, công viên...
- Nhà mới,
- Cam kết nhà như hình.
Giá: 944 Triệu
Diện tích: 48,79999923706055 m2
Giá/m2: 19,34 Triệu/m2
1005187
Mua bán
* Nhà đẹp Hoàng Hoa Thám,
+
+
+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,
- Gần đoạn Phan Đăng Lưu, xung quanh đầy đủ tiện ích.
-
- Tiện ích: Gần trường, siêu thị, công viên...
- Nhà mới,
- Cam kết nhà như hình.
Cẩm Tiên
Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
45 tỷ
168 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
7,4 tỷ
44 m2
Đường Phan Bội Châu, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
6,85 tỷ
57 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4,8 triệu
58 m2