Thông tin mô tả
Bán nhà Bình Thạnh, Bán nhà
-
- Kết Cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng đúc BTCT kiên cố, gồm 5
- Vị Trí: sát bên
- Giao thông di chuyển thuận tiện đi Trung Tâm
-
- Giá: 12.9
Giá: 12,9 Tỷ
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 198,46 Triệu/m2
886056
Mua bán
Bán nhà Bình Thạnh, Bán nhà
-
- Vị Trí: sát bên
- Giao thông di chuyển thuận tiện đi Trung Tâm
-
- Giá: 12.9
Quang Đại
Đường Phan Bội Châu, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
6,85 tỷ
57 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4,8 triệu
58 m2
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,99 tỷ
62 m2
Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,49 tỷ
67 m2