Thông tin mô tả
+ Kết Cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu đúc, xác định bán đất tặng nhà.
+ Đất lớn thích hợp đập xây
+
+ Nhà 1 đời chủ. Chưa qua đầu tư.
+
+ Giá 21,5
+
Giá: 21,5 Tỷ
Diện tích: 400 m2
Giá/m2: 53,75 Triệu/m2
774401
Mua bán
+ Kết Cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu đúc, xác định bán đất tặng nhà.
+ Đất lớn thích hợp đập xây
+
+ Nhà 1 đời chủ. Chưa qua đầu tư.
+
+ Giá 21,5
+
Hữu Viên
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
5 tỷ
60 m2
Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,09 tỷ
58 m2
Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
3,999 tỷ
56 m2
294 Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,9 tỷ
63 m2