Thông tin mô tả
Bán Đất Khu Thanh Đa ( Bình Quới )
- Ngang 27.5m dài 30m
-
- Hiện Trạng Đất trống
- Đường
- Giá 14tr/
-
- Vị trí đẹp xung quanh
Thanh Hiển 0961 452 *** Hoặc A Long 090:3748:675
Giá: 11,7 Tỷ
Diện tích: 830 m2
Giá/m2: 14,10 Triệu/m2
764549
Mua bán
Bán Đất Khu Thanh Đa ( Bình Quới )
- Ngang 27.5m dài 30m
-
- Hiện Trạng Đất trống
- Đường
- Giá 14tr/
-
- Vị trí đẹp xung quanh
Thanh Hiển 0961 452 *** Hoặc A Long 090:3748:675
Bùi Hiển
Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
57 m2
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
48 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
26,5 tỷ
133 m2
Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,52 tỷ
40 m2