Thông tin mô tả
Bán nhà
- Giá 925TR,
- Có sổ từ năm 2015,
- Gần chợ, gần trường học, tiện
- Gần
- Gần Chợ tiện
- Tặng cho KH mua
-
-
Giá: 925 Triệu
Diện tích: 67 m2
Giá/m2: 13,81 Triệu/m2
1006218
Mua bán
Bán nhà
- Giá 925TR,
- Có sổ từ năm 2015,
- Gần chợ, gần trường học, tiện
- Gần
- Gần Chợ tiện
- Tặng cho KH mua
-
-
Cẩm Tiên
Đường Phan Bội Châu, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
6,85 tỷ
57 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4,8 triệu
58 m2
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,99 tỷ
62 m2
Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,49 tỷ
67 m2