Thông tin mô tả
🌸bán nhà
🌸ngang: 3.7x 10.5m
🌸giá 6,4
🌸
Tin thật hình thật giá chủ
Giá: 6,4 Tỷ
Diện tích: 37 m2
Giá/m2: 172,97 Triệu/m2
927510
Mua bán
🌸bán nhà
🌸ngang: 3.7x 10.5m
🌸giá 6,4
🌸
Tin thật hình thật giá chủ
Trịnh Trúc Mai
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,7 tỷ
40 m2
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,04 tỷ
51 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,75 tỷ
20 m2
Đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,9 tỷ
60 m2