Thông tin mô tả
BÁN NHÀ
============
Mô tả:
- Địa chỉ: // Nguyễn Cửu Vân - P17 - Bình Thạnh
- Diện tích: 70
- Kết cấu: 2 tầng
- Nhà cũ bán vị trí , hẻm xe tải, sát quận 1, hàng xanh
============
☎️ Liên hệ: em Bình đi xem
Giá: 2,265 Tỷ
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 32,36 Triệu/m2
993119
Mua bán
BÁN NHÀ
============
Mô tả:
- Địa chỉ: // Nguyễn Cửu Vân - P17 - Bình Thạnh
- Diện tích: 70
- Kết cấu: 2 tầng
- Nhà cũ bán vị trí , hẻm xe tải, sát quận 1, hàng xanh
============
☎️ Liên hệ: em Bình đi xem
Nguyễn Trần Ngọc Bình An
Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
57 m2
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
48 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
26,5 tỷ
133 m2
Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,52 tỷ
40 m2