Thông tin mô tả
Mô tả:
+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu. Gồm 2
+ Vị trí: Hẻm ba gác sát
+ Phù hợp khách mua ở hoặc cho thuê, dòng tiền 8
+
#MQ8Z78
Giá: 3,4 Tỷ
Diện tích: 25 m2
Giá/m2: 136 Triệu/m2
634016
Mua bán
Mô tả:
+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu. Gồm 2
+ Vị trí: Hẻm ba gác sát
+ Phù hợp khách mua ở hoặc cho thuê, dòng tiền 8
+
#MQ8Z78
Khoa Phát Lộc
Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
57 m2
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
48 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
26,5 tỷ
133 m2
Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,52 tỷ
40 m2