Thông tin mô tả
Bán nhà Bình Thạnh- P6 – Nguyễn Văn Đậu – 67
Nhà
Kết cấu 2 tầng BTCT, 3
Hẻm ba gác, cách 23m ra hẻm nhựa
Khu dân trí cao, yên tĩnh, di chuyển nhanh Phan Xích Long, Phan Đăng Lưu, 5–7
Giá 7.3
Giá: 7,3 Tỷ
Diện tích: 67 m2
Giá/m2: 108,96 Triệu/m2
1048398
Mua bán
Bán nhà Bình Thạnh- P6 – Nguyễn Văn Đậu – 67
Nhà
Kết cấu 2 tầng BTCT, 3
Hẻm ba gác, cách 23m ra hẻm nhựa
Giá 7.3
Bùi Vạn Hữu
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
48 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
26,5 tỷ
133 m2
Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,52 tỷ
40 m2
Đường Ngô Tất Tố, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
925 triệu
58 m2