Thông tin mô tả
Tin thật! Siêu hot! Chính chủ F0 Bán
- DT: 10 x 27.5m.
- KC: 2tầng, tiện xây mới, khai thác cho thuê - CTXD: Hầm 6 tầng.
-
- Vị trí cực kỳ đắc địa và sầm uất, cách
- Thích hợp xây dựng
-
Giá: 22,99 Tỷ
Diện tích: 280 m2
Giá/m2: 82,11 Triệu/m2
927553
Mua bán
Tin thật! Siêu hot! Chính chủ F0 Bán
- DT: 10 x 27.5m.
-
- Vị trí cực kỳ đắc địa và sầm uất, cách
- Thích hợp xây dựng
-
Hoàng Tuấn Anh
Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
3,999 tỷ
56 m2
294 Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,9 tỷ
63 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
382 tỷ
329 m2
Số 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
15,9 tỷ
107 m2