Thông tin mô tả
Bán nhà p Tân Tạo, Q.Bình Tân,
Nhà có 2
Địa điểm tiện ích xung quanh:
-
- Công viên
- Siêu thị Bách Hóa Xanh 103 Mã Lò, Bách Hóa Xanh 175 Lê Đình Cẩn, Siêu thị Bách Hóa Xanh 601 Tên Lửa.
+
Giá: 1,78 Tỷ
Diện tích: 30 m2
Giá/m2: 59,33 Triệu/m2
1037177
Mua bán
Bán nhà p Tân Tạo, Q.Bình Tân,
Nhà có 2
Địa điểm tiện ích xung quanh:
-
- Công viên
+
Vương Bửu
Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,99 tỷ
38 m2
Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,55 tỷ
65 m2
Số 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP . Hồ Chí Minh
3,5 tỷ
70 m2
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
28,5 tỷ
230 m2