Thông tin mô tả
✅ BÁN NHÀ 51
✅ DT: 4 x 24,2m (96,7
✅ Kết cấu: 4 tầng gồm 1PK, 1 bếp, 5
✅ Vị trí: MT đường DS8,
✅
✅
Giá: 6,19 Tỷ
Diện tích: 240 m2
Giá/m2: 25,79 Triệu/m2
1028506
Mua bán
✅ BÁN NHÀ 51
✅ DT: 4 x 24,2m (96,7
✅ Kết cấu: 4 tầng gồm 1PK, 1 bếp, 5
✅ Vị trí: MT đường DS8,
✅
✅
Hoàng Lợi
Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,99 tỷ
38 m2
Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,55 tỷ
65 m2
Số 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP . Hồ Chí Minh
3,5 tỷ
70 m2
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
28,5 tỷ
230 m2