Thông tin mô tả
Bán nhà
+
+ 1 TRỆT 4 LẦU SÂN THƯỢNG PHÒNG KHÁCH , PHÒNG ĂN,
+ CHỦ XÂY TÂM QUYẾT , NÊN KIÊN CỐ NHÀ
+ VỊ TRÍ NHÀ THUỘC TRUNG TÂM
+ TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẸP , GẦN KINH DƯƠNG VƯƠNG , AN DƯƠNG VƯƠNG ,
+
Giá: 14,3 Tỷ
Diện tích: 113 m2
Giá/m2: 126,55 Triệu/m2
970325
Mua bán
Bán nhà
+
+ 1 TRỆT 4 LẦU SÂN THƯỢNG PHÒNG KHÁCH , PHÒNG ĂN,
+ CHỦ XÂY TÂM QUYẾT , NÊN KIÊN CỐ NHÀ
+ VỊ TRÍ NHÀ THUỘC TRUNG TÂM
+
Phạm Văn Chí
Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
32 m2
Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
1,68 tỷ
44 m2
Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
15,8 tỷ
292 m2
Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
52 m2