Thông tin mô tả
Gần bến xe miền tây hoặc
- Bán nhà trên đường Kinh Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, gần bến xe miền Tây, kế
- Hẻm thông thoáng, an ninh, gần trường
- DT 4,4 x 17,5m, nhà 1 trệt 1 lầu.
- Sổ
-
Giá: 1,65 Tỷ
Diện tích: 77 m2
Giá/m2: 21,43 Triệu/m2
1004800
Mua bán
Gần bến xe miền tây hoặc
- Hẻm thông thoáng, an ninh, gần trường
- DT 4,4 x 17,5m, nhà 1 trệt 1 lầu.
- Sổ
-
Cẩm Tiên
Số 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP . Hồ Chí Minh
3,5 tỷ
70 m2
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
28,5 tỷ
230 m2
Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
32 m2
Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
1,68 tỷ
44 m2