Thông tin mô tả
+ Vị trí cực đẹp,
+ Nhà đúc BTCT chắc chắn, 3 tầng, 4
+ Sổ sách
Call/zalo: 0909 042 *** xem nhà.
Nhận tư vấn mua bán và kí gửi bán nhà
Giá: 4,99 Tỷ
Diện tích: 54 m2
Giá/m2: 92,41 Triệu/m2
885732
Mua bán
+ Vị trí cực đẹp,
+ Nhà đúc BTCT chắc chắn, 3 tầng, 4
+ Sổ sách
Call/zalo: 0909 042 *** xem nhà.
Nhận tư vấn mua bán và kí gửi bán nhà
Le Thanh Han
Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,99 tỷ
38 m2
Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,55 tỷ
65 m2
Số 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP . Hồ Chí Minh
3,5 tỷ
70 m2
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
28,5 tỷ
230 m2