Thông tin mô tả
Nhà 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu.
Đường 6m.
Giá 5,55
+ Vị trí ngay vị trí gần
+ Nhà
Điện thoại 0906 383 *** nhật tân dẫn khách xem nhà đất
Giá: 5,55 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 115,62 Triệu/m2
823984
Mua bán
Nhà 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu.
Đường 6m.
Giá 5,55
+ Vị trí ngay vị trí gần
+ Nhà
Điện thoại 0906 383 *** nhật tân dẫn khách xem nhà đất
Nhật Tân
Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
32 m2
Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
1,68 tỷ
44 m2
Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
15,8 tỷ
292 m2
Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
52 m2