Thông tin mô tả
- Nhà hẻm 145 Lê Văn Quới.
+ Hẻm
+
+ Xây: 1 trệt, 2 lầu.
+ Có 3
+
-
+ Không bị quy hoạch.
+ Không lỗi phong thuỷ.
- 5
+ 300m đến Co. OpMart Bình Tân.
+ 5
+ 9
+ 0,5
+ Chủ ngộp chào 4
- Xem nhà
Giá: 4,1 Tỷ
Diện tích: 44 m2
Giá/m2: 93,18 Triệu/m2
939090
Mua bán
- Nhà hẻm 145 Lê Văn Quới.
+ Hẻm
+
+ Xây: 1 trệt, 2 lầu.
+ Có 3
+
-
+ Không bị quy hoạch.
+ Không lỗi phong thuỷ.
- 5
+ 300m đến Co. OpMart Bình Tân.
+ 5
+ 9
+ 0,5
+ Chủ ngộp chào 4
- Xem nhà
Nhà Đất Nguyễn Út
Số 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP . Hồ Chí Minh
3,5 tỷ
70 m2
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
28,5 tỷ
230 m2
Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
32 m2
Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
1,68 tỷ
44 m2