Thông tin mô tả
BÁN NHÀ
Đ/C: Đường Tân Kỳ Tân Quý. F Bình Hưng Hòa A
DT: 5 x 14m. Nhà Đúc 4 Tấm BTCT
Đường rộng 12m + lề 3m. xe tải ra vào thoải mái.
Giá: 8
( ĐẶC BIỆT NHÀ KHÔNG BỊ LỘ GIỚI )
Giá: 8,35 Tỷ
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 119,29 Triệu/m2
1045006
Mua bán
BÁN NHÀ
Đ/C: Đường Tân Kỳ Tân Quý. F Bình Hưng Hòa A
DT: 5 x 14m. Nhà Đúc 4 Tấm BTCT
Đường rộng 12m + lề 3m. xe tải ra vào thoải mái.
Giá: 8
( ĐẶC BIỆT NHÀ KHÔNG BỊ LỘ GIỚI )
Anh Tuấn
Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
8 tỷ
87 m2
Đường Liên Khu 45, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,99 tỷ
38 m2
Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,55 tỷ
65 m2