Thông tin mô tả
Cần bán nhà ngay Lê Đình Cẩn, Bình Trị Đông,
- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng | 3
- Hẻm trước nhà 5m, sạch sẽ cao ráo
-
- Cách
- Vị trí thuân tiện di chuyển sang các
-
- Giá chỉ 2
Gởi a.c.e mg 1%hh
Giá: 2,35 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 73,44 Triệu/m2
993458
Mua bán
Cần bán nhà ngay Lê Đình Cẩn, Bình Trị Đông,
- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng | 3
- Hẻm trước nhà 5m, sạch sẽ cao ráo
-
- Cách
- Vị trí thuân tiện di chuyển sang các
-
- Giá chỉ 2
Gởi a.c.e mg 1%hh
Ân Hoàng
Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
4 tỷ
50 m2
Đường 7, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
4 tỷ
68 m2
331 Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
115 tỷ
1250 m2
Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
8 tỷ
87 m2