Thông tin mô tả
Bán nhà 4,5 tầng, lô góc, 2 mặt thoáng tại Phú Diễn, Bắc Từ Liêm.
Tầng 1: Phòng khách, bếp.
Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 2 ngủ, 1
Tầng 5: Tum và sân phơi.
Giá 3.050
Mình là môi giới. AC cần
Chuyên nhà đất Phú Diễn.
Giá: 3,05 Tỷ
Diện tích: 34 m2
Giá/m2: 89,71 Triệu/m2
955361
Mua bán
Tầng 1: Phòng khách, bếp.
Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 2 ngủ, 1
Tầng 5: Tum và sân phơi.
Giá 3.050
Mình là môi giới. AC cần
Chuyên nhà đất Phú Diễn.
Trinh Dinh Thao
Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
255 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
6 tỷ
70 m2
Đường Xuân Đỉnh, Xã Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
252 m2
Đường Hoàng Liên, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
5,3 tỷ
30 m2