Thông tin mô tả
9,46
Thông tin mới nhất.
100m ra trường
Giá: 9,46 Tỷ
Diện tích: 86 m2
Giá/m2: 110 Triệu/m2
801575
Mua bán
9,46
Thông tin mới nhất.
100m ra trường
Mai Hoa
Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
74 m2
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2
Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
16,5 tỷ
83 m2