Thông tin mô tả
BÁN NHÀ MẶT PHỐ KẺ VẼ-ĐÔNG NGẠC
+Giao thông thuận tiệng,
+VỊ trí siêu đẹp,khu vưc vip,dân chí cao,làng xóm thân thiện
+
Giá: 102,5 Tỷ
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 1464,29 Triệu/m2
826948
Mua bán
BÁN NHÀ MẶT PHỐ KẺ VẼ-ĐÔNG NGẠC
+Giao thông thuận tiệng,
+
Lê Văn Dũng
Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
74 m2
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2
Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
16,5 tỷ
83 m2