Thông tin mô tả
_Đi lại Thuận tiên Cần
_Còn Nhiều Nhà Đất Phù Hợp: Mua Ở, Đầu Tư, Mua Tích Lũy
_Giáp Khu Vui Chơi Thể Thao, Nhà Hàng,
_Môi giới đừng gọi.
_
Giá: 8,73 Tỷ
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 97 Triệu/m2
845158
Mua bán
_Đi lại Thuận tiên Cần
_Còn Nhiều Nhà Đất Phù Hợp: Mua Ở, Đầu Tư, Mua Tích Lũy
_Giáp Khu Vui Chơi Thể Thao, Nhà Hàng,
_Môi giới đừng gọi.
_
THÙY LINH
Đường Hoàng Liên, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
5,3 tỷ
30 m2
Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
74 m2
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2