Thông tin mô tả
-BÁN NHÀ TRẦN CUNG 17
💥💥💥 KHU PHÂN LÔ
Vị trí vàng giao thông cực kỳ thuận lợi,
+ Vị trí đắc địa, mặt ngõ vỉa hè,
+ Vị trí
+
+
Giá: 1,2 Tỷ
Diện tích: 17 m2
Giá/m2: 70,59 Triệu/m2
1016088
Mua bán
-BÁN NHÀ TRẦN CUNG 17
💥💥💥 KHU PHÂN LÔ
Vị trí vàng giao thông cực kỳ thuận lợi,
+ Vị trí đắc địa, mặt ngõ vỉa hè,
+ Vị trí
+
+
le dinh phuong
Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
74 m2
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2
Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
16,5 tỷ
83 m2