Thông tin mô tả
- Nhà dân xây 5 tầng 1 tum, Mt 4,1m, 32
- sổ chính chủ sang tên nốt nhạc.
-
#namtuliem, #bactuliem,#phudien,#caudien,#hotungmau,#trunghoang#hoangcongchat
Giá: 3,7 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 115,62 Triệu/m2
829916
Mua bán
- Nhà dân xây 5 tầng 1 tum, Mt 4,1m, 32
- sổ chính chủ sang tên nốt nhạc.
-
Nhà Đất Vàng Hà Nội
Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
255 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
6 tỷ
70 m2
Đường Xuân Đỉnh, Xã Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
252 m2
Đường Hoàng Liên, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
5,3 tỷ
30 m2