Thông tin mô tả
Bán Nhà 59
Nhà 1 trệt 1 lầu.
Diện thích 59,5
Nhà còn mới
Nhà có 3
Muốn biết thêm
Thích hợp cho cô chú mua để mở quán ăn quán uống.
Cảm ơn
Giá: 870 Triệu
Diện tích: 59 m2
Giá/m2: 14,75 Triệu/m2
1005162
Mua bán
Bán Nhà 59
Nhà 1 trệt 1 lầu.
Diện thích 59,5
Nhà còn mới
Nhà có 3
Muốn biết thêm
Thích hợp cho cô chú mua để mở quán ăn quán uống.
Cảm ơn
Lâm Nguyễn
Đường Cao Lỗ, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
750 triệu
62 m2
Đường 84, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
16,5 tỷ
79 m2
Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
815 triệu
58 m2
Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
1,1 tỷ
60 m2