Thông tin mô tả
- Gần ngay
-
-
- Giá TT 1
- Gần
- - Gần
trường cấp 1 Hoàng Minh Đạo
- Xung quanh trường học, văn phòng nhiều cho thuê phòng trọ rất tốt.
- Gần Coopmart tiện đi chơi mua sắm.
-
Giá: 1,02 Tỷ
Diện tích: 62 m2
Giá/m2: 16,45 Triệu/m2
1008902
Mua bán
- Gần ngay
-
-
- Giá TT 1
- Gần
- Gần Coopmart tiện đi chơi mua sắm.
-
Trương Ngọc Bảo An
Đường Cao Lỗ, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
750 triệu
62 m2
Đường 84, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
16,5 tỷ
79 m2
Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
815 triệu
58 m2
Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
1,1 tỷ
60 m2