Sở hữu căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 820 tr
Giá: 820 Triệu
Diện tích: 58 m2
Giá/m2: 14,14 Triệu/m2
1008080
Mua bán
-
-
-
- Đường 5m đi
- Trước nhà 40m là chợ xung quanh
-
-
- Xin
Trương Ngọc Bảo An
Bất động sản cùng khu vực
Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
985 triệu
65 m2
Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
88 m2
Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
17,2 tỷ
90 m2
Đường Cao Lỗ, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
750 triệu
62 m2