Thông tin mô tả
Bán nhà ngang 5m hẻm Phạm Thế Hiển,
Giá: 2.68
–
– Hiện trạng:
– Hướng:
–
Giá: 2,68 Tỷ
Diện tích: 54,79999923706055 m2
Giá/m2: 48,91 Triệu/m2
1028364
Mua bán
Bán nhà ngang 5m hẻm Phạm Thế Hiển,
Giá: 2.68
–
– Hiện trạng:
– Hướng:
–
BDS Quốc Thái
Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
1,1 tỷ
60 m2
Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
17,5 tỷ
90 m2
Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
50 m2
Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
40 triệu
90 m2