Thông tin mô tả
BÁN NHÀ 59
nhà 1 trệt 1 lầu
Diện thích 59,5
Nhà còn mới
Nhà có 3
Muốn biết thêm
Thích hợp cho cô chú mua để mở quán ăn quán uống
Cảm ơn
Giá: 735 Triệu
Diện tích: 59,5 m2
Giá/m2: 12,35 Triệu/m2
1004396
Mua bán
BÁN NHÀ 59
nhà 1 trệt 1 lầu
Diện thích 59,5
Nhà còn mới
Nhà có 3
Muốn biết thêm
Thích hợp cho cô chú mua để mở quán ăn quán uống
Cảm ơn
Anh Duy
Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
815 triệu
58 m2
Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
1,1 tỷ
60 m2
Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
17,5 tỷ
90 m2
Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
50 m2