Thông tin mô tả
Cần bán nhà ngay đường bông sao hẻm 283 P5 Q8.
Hẻm trước nhà 4m cách MT Bông Sao 100m.
DT nhà: 4,8x10m 1 trệt 1 lầu đúc kiên cố 2
Nhà nằm
Hẻm an ninh
Giá chủ kêu bán 3
Giá: 3,17 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 66,04 Triệu/m2
920569
Mua bán
Cần bán nhà ngay đường bông sao hẻm 283 P5 Q8.
Hẻm trước nhà 4m cách MT Bông Sao 100m.
DT nhà: 4,8x10m 1 trệt 1 lầu đúc kiên cố 2
Nhà nằm
Hẻm an ninh
Giá chủ kêu bán 3
Nhà Đất Vĩnh Phát
Đường Cao Lỗ, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
750 triệu
62 m2
Đường 84, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
16,5 tỷ
79 m2
Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
815 triệu
58 m2
Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
1,1 tỷ
60 m2