BÁN NHÀ TRỆT + LẦU ĐÚC, 2PN, ĐỐI DIỆN "CHỢ PHƯỚC LONG" Q7. LH:0565678910
Giá: 1,4 Tỷ
Diện tích: 22 m2
Giá/m2: 63,64 Triệu/m2
6878
Mua bán
0565678910
Bất động sản cùng khu vực
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2
Đường Trần Trọng Cung, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
950 triệu
62 m2
Quận 7, TP Hồ Chí Minh
150 tỷ
496 m2