Thông tin mô tả
Bán
Q. 7 -
Vị trí:
Kết cấu: 4 lầu công năng gồm các
Tiện ích: Gần chợ, trường học, công viên,
Khu vực nhiều cây xanh, sạch sẽ phù hợp để ở, cho thuê, mở văn phòng công ty.
Giá: 16.5
Giá: 16 Tỷ
Diện tích: 74 m2
Giá/m2: 216,22 Triệu/m2
675853
Mua bán
Bán
Q. 7 -
Vị trí:
Kết cấu: 4 lầu công năng gồm các
Tiện ích: Gần chợ, trường học, công viên,
Giá: 16.5
Nguyễn Thị Vinh
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2