Thông tin mô tả
Em Hoàng cảm ơn
- Thông tin & hình ảnh thật 100
Bán nhà đường rộng 8m -
Kết cấu: 1 trệt 1Lửng 2 lầu sân thượng 4
Giá: 14
Tiện ích: Nhà Xây Kiên Cố - tặng
*
Giá: 14,2 Tỷ
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 177,5 Triệu/m2
778545
Mua bán
Em Hoàng cảm ơn
- Thông tin & hình ảnh thật 100
Bán nhà đường rộng 8m -
Kết cấu: 1 trệt 1Lửng 2 lầu sân thượng 4
Giá: 14
Tiện ích: Nhà Xây Kiên Cố - tặng
*
Chuyên Nhà Rẻ Quận 7 & Nhà Bè
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2
Đường Trần Trọng Cung, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
950 triệu
62 m2
Quận 7, TP Hồ Chí Minh
150 tỷ
496 m2