Thông tin mô tả
Vỡ nợ nên bán nhà đường Huỳnh Tấn Phát Q7 68
+ Hiện trạng nhà mới , dọn vào ở
+ Nhà 1 trệt 1 lầu, 3
+ Khu vực gần
+ Xung quanh nhiều văn phòng
+ Hẻm rộng 5m rưỡi,
+
+ Giá TT 1
+
+ Miễn tiếp cò lái, trung gian mô giới.
Cảm ơn
Giá: 1,12 Tỷ
Diện tích: 68 m2
Giá/m2: 16,47 Triệu/m2
1010040
Mua bán
Vỡ nợ nên bán nhà đường Huỳnh Tấn Phát Q7 68
+ Hiện trạng nhà mới , dọn vào ở
+ Nhà 1 trệt 1 lầu, 3
+ Khu vực gần
+ Xung quanh nhiều văn phòng
+ Hẻm rộng 5m rưỡi,
+
+ Giá TT 1
+
+ Miễn tiếp cò lái, trung gian mô giới.
Cảm ơn
Ngọc Ánh
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2
Đường Trần Trọng Cung, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
950 triệu
62 m2
Quận 7, TP Hồ Chí Minh
150 tỷ
496 m2